Toán K48-Lương Văn Tuỵ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Toán K48-Lương Văn Tuỵ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chào mọi người à nha!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
trangtieu
Giám đốc
Giám đốc

chào mọi người à nha! Empty
Bài gửiTiêu đề: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeWed Jul 25, 2007 10:44 pm

^^, hum ni mới gia nhập cái forum nì chơi, hôk ngờ cô giáo giỏi thế, tạo lun cái web nì cho lớp hem :D
Xem ra thành viên ít quá à nha, mai em sẽ đi vận động thêm người, mà sao thành viên nào lạ hoắc thế kia nhẩy: princenguyen ấy, chưa thấy bao giờ Shocked
Cô ui, iu cô nhìu ghê ta, cho em giữ chức mod hay smod đây ?? king , thấy cái hình nì ngộ ngộ, bấm thử chơi
Hieu dai ca
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 9:11 am

Muốn giữ chức gì thì tối nay đến nhà đại ca hiệu này muốn chức gì anh cho.heeeeeeeeee rabbit Twisted Evil
https://toank48lvt.aforumfree.com
manhtrung91
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 9:16 am

Mãi mới được post bài hiz hiz. Àh cô ơi chắc princenguyen là ox của cô àh?
Razz Nếu không phải thì cô đừng giận em nha Laughing
Hieu dai ca
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 9:21 am

thằng trí não nhà mở quán net mà đần thế hả.ko mãi mới post được bài. rabbit Mà mày dám hả nục cô vậy.Bà ấy hay dận lắm đó.Kekeke bom
princenguyen
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 9:43 pm

Chài. Tui là Hoàng mà Neutral Surprised trangtieu là Tr àh rendeer . Thầy mấy cái nì ngộ wa' bấm thử chơi :D bounce affraid cheers . Ah đây rồi. Bóng rổ ^^: ==> this's me ! Basketball
trangtieu
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 11:28 pm

uh, là Tr nè, trời nhìn cái nick mà H hôk nhận ra hem? Kém quá, tụi bạn nhận ra hết rùi kìa
trangtieu
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 12:23 am

ớ, thằng Trung trí lên tướng rùi hem, nó là ai mà lại hơn chức tao hả Hiệu, mày nhớ đấy, mai tao bảo cô cho chúng mày xuống làm dân đen hết.
Cái thằng Trung hâm dở kia, ai là ox của cô, pạn tao mà
princenguyen
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 8:55 am

Đúng, phát biểu linh tinh. Tr nhỉ ^^!
Mà sao mình vẫn là thường dân nhỉ scratch
Cho tui lên Tướng đi nèo king
trangtieu
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 9:58 am

H hả, lên tướng sao nổi, chịu dưới chức của Tr đi
Hieu dai ca
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 11:35 am

princenguyen đã viết:
Đúng, phát biểu linh tinh. Tr nhỉ ^^!
Mà sao mình vẫn là thường dân nhỉ scratch
Cho tui lên Tướng đi nèo king
Làm gì có chuyện lên nhanh vậy.Cố gắng viết nhiều vào mà lên chức
manhtrung91
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 2:41 pm

Thằng chó Hiệu Học kia sao mày chửi tao, forum gì mà như cái chợ vậy. Mà thằng Hoàng không phải ox của cô thì thui sao bảo tao dở hơi
Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Hieu dai ca
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 2:49 pm

manhtrung91 đã viết:
Thằng chó Hiệu Học kia sao mày chửi tao, forum gì mà như cái chợ vậy. Mà thằng Hoàng không phải ox của cô thì thui sao bảo tao dở hơi
Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
thằng này nói năng cho cẩn thận đây. lol! Chú chức gì mà dám trách các anh.Đuôi rviệc giờ
trangtieu
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 2:50 pm

hahahahaha...
thằng Trung trí làm culi mới nhục chứ, sướng quá ta, thằng Hiệu, mài đc đấy cheers
princenguyen
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 8:32 pm

Uar. Ai bảo ông dở hơi đâu Evil or Very Mad Tui chả nói gì cả. Chỉ bảo phát biểu linh tinh thui mà confused . Thôi, có gì cũng hết giận đi. Chơi bóng rổ thôi Basketball
princenguyen
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 8:36 pm

Àh mà nj`. Cho tui chức nào oách tí đê What a Face . Chức Nhân viên này wen` wa'. Hôk dám nhận. No Ngang Tr cũng đc. I love you
Hieu dai ca
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 8:43 pm

princenguyen đã viết:
Àh mà nj`. Cho tui chức nào oách tí đê What a Face . Chức Nhân viên này wen` wa'. Hôk dám nhận. No Ngang Tr cũng đc. I love you
cố mà viết nhiều bài thì nó sẽ tự động thăng chức. bounce
princenguyen
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 8:45 pm

Ủa thiệt hả. Thía thì đúng người rồi. Chuyên gia sì pem đây Like a Star @ heaven
trangtieu
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 10:06 pm

khiếp, cái forum kỉu gì mà thành viên cứ la ối hoài đòi lên chức, admin cũng chẳng ra sao, mà sao admin lại cho cô giáo làm culi thế kia, láo quá cơ, tao méc cô cho mài chết
manhtrung91
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeSat Jul 28, 2007 8:28 am

Mấy thành viên này kém cỏi quá ai lại đi xin lên chức bao giờ, mà thằng admin thì cũng có vấn đề, hôm trước bảo cho mình lên mod, nói là thế mà nó lại đi ban nick mình bị mình b-( cho 1 trận. Vậy mà vẫn không rút kinh nghiệm lại còn giám cho mình làm ... nữa chứ, anh nóng lên cho 1 trận chết giờ.
trangtieu
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeSat Jul 28, 2007 10:30 am

mài làm ... là tốt lắm rùi còn kêu ca cái giề, đấy hum ni đc lên nhân viên sướng thế còn gì
princenguyen
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeSat Jul 28, 2007 10:55 am

Đúng, kêu ca gì. Le te nữa,. Vo tròn như quả bóng: bounce . Rồi ném rổ giờ : Basketball
Laughing Laughing Laughing Laughing afro
Hieu dai ca
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeSat Jul 28, 2007 11:40 am

manhtrung91 đã viết:
Mấy thành viên này kém cỏi quá ai lại đi xin lên chức bao giờ, mà thằng admin thì cũng có vấn đề, hôm trước bảo cho mình lên mod, nói là thế mà nó lại đi ban nick mình bị mình b-( cho 1 trận. Vậy mà vẫn không rút kinh nghiệm lại còn giám cho mình làm ... nữa chứ, anh nóng lên cho 1 trận chết giờ.
Mày nói năng vậy tao cho làm nhân viên là tốt lăm srồi đây.Cố gắng phấn đâu rồi anh cho lên chức.Anh bầy cho chsu một cách nha.kiếm cho anh mấy con ngon ngon ổn ổn là anh cho lên liền
miss Huong
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: alo   chào mọi người à nha! Icon_minitimeSun Jul 29, 2007 12:51 pm

Hieu dai ca đã viết:
manhtrung91 đã viết:
Mày nói năng vậy tao cho làm nhân viên là tốt lăm srồi đây.Cố gắng phấn đâu rồi anh cho lên chức.Anh bầy cho chsu một cách nha.kiếm cho anh mấy con ngon ngon ổn ổn là anh cho lên liền
ai cho em cái quyền được mắng người khác.có thích chết không.
đừng có mà lạm dụng quyền lực nhé.
làm admin thì phải đúng mực chứ. Làm vớ vẩn là không xong đâu Razz
Hieu dai ca
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeSun Jul 29, 2007 3:35 pm

Em mắng mấy thằng đệ cô để ý làm cái gì Evil or Very Mad Mà bây giờ mình ko làm vậy xã hội nó chửi cho là ngu đấy.heeeeee cherry
manhtrung91
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 1:07 pm

Sao trên đời lại có thằng Cu Li như Hiệu Học lên làm admin nhỉ confused
miss Huong
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 9:52 pm

manhtrung91 đã viết:
Sao trên đời lại có thằng Cu Li như Hiệu Học lên làm admin nhỉ confused
Nó lừa cô đấy. Mà cô sẽ chỉ mắc lừa nó lần này nữa thôi. Mad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chào mọi người à nha!   chào mọi người à nha! Icon_minitime

chào mọi người à nha!
Trang 1 trong tổng số 1 trang